CUP หนองสองห้อง อบรม CG ระหว่างวันที่ 12-23 กพ. 2561 โดย นายอาคม ปัญญาแก้ว สาธารณสุขอำเภอหนองสองห้องเป็นประธานในพิธี
การอบรมได้รับงบประมาณจาก ศูนย์อนามัยที่ 7 ขอนแก่น อบรม CG (Care Giver: CG)จำนวน 86 คน เพื่อเตรียมความพร้อม 13 รพ.สต. และศูนย์สุขภาพชุมชน 1 แห่ง
มี CM (Care Manager: CM) เต็มพื้นที่ 15 คน CG 151 คน เพื่อเตรียมความพร้อม LTC ปี 2561
![](https://www.nongsonghongmoph.com/wp-content/uploads/2018/02/S__20692995.jpg)
อบรม CM CG หนองสองห้อง
![](https://www.nongsonghongmoph.com/wp-content/uploads/2018/02/S__20684805.jpg)
อบรม CM CG หนองสองห้อง
![](https://www.nongsonghongmoph.com/wp-content/uploads/2018/02/59715.jpg)
อบรม CM CG หนองสองห้อง
![](https://www.nongsonghongmoph.com/wp-content/uploads/2018/02/59712.jpg)
อบรม CM CG หนองสองห้อง
![](https://www.nongsonghongmoph.com/wp-content/uploads/2018/02/511.jpg)
อบรม CM CG หนองสองห้อง